BUNGENI LEO TV


SIMU.TV: Mhe.Halifa Mohamed mbunge wa Mtambwe aihoji serikali juu ya kutumia vyombo vyake kukamata watumiaji na wauzaji wa dawa za kulevya; https://youtu.be/nvMyGcJ3HJ8

SIMU.TV: Je ni lini sheria ndogo ndogo zitafanyiwa marekebisho ili kuondoa changamoto za ukusanyaji wa mapato katika halmashauri?; https://youtu.be/7VRJF6YCQM8 

SIMU.TV: Mhe.Aida Kenani aibana serikali juu ya hatua zilizochukuliwa kumaliza kero za madai ya walimu wa shule za sekondari na msingi; https://youtu.be/i16zrrXR0Yk

SIMU.TV: Mhe.Medad Kaliman akijibu swali la Mhe.Nzeja kuhusu idadi ya vijiji vilivyopo katika mpango wa 2 wa umeme REA halmashauri ya Mbeya ; https://youtu.be/oYq2sJ4mXqE

SIMU.TV: Kwa nini wanafunzi wanaomaliza stashahada katika vyuo na kutaka kujiunga na elimu ya juu wasiruhusiwe kutumia Academic Transcript? https://youtu.be/F3eGFI70zJo 

SIMU.TV: Mh.Neema Mgaya mbunge wa viti maalum aihoji serikali juu ya ucheleweshwaji wa usambazaji wa pembejeo kwa wakulima;  

SIMU.TV: Je Watanzania waishio ughaibuni wanachangiaje pato la taifa? Naibu waziri Mhe.Dkt Suzan Kolimba anatoa ufafanuzi;   https://youtu.be/SdFrfOTgAl4

SIMU.TVMh.Tunza Malapo aihoji serikali juu ya ujenzi wa barabara kwa kiwango cha lami kutoka Mtwara mjini hadi Tandahimba Masasi; https://youtu.be/oQ7gweV785Y  


0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA

DC MKURANGA AZINDUA MRADI WA MASHAMBA MJI YA NAMAINGO MSOLWA

TGGA WAMUAGA BOSS WA GIRL GUIDES AFRIKA KWA HAFLA KABAMBE

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

Wasafi TV kuanza kurusha matangazo yake leo (+video)

WAGGGS AFRIKA WAIPONGEZA TGGA KWA KUONGOZA AFRIKA KUSAJILI GIRL GUIDES WENGI