HABARI KUTOKA VITUO VYA TELEVISHENI

SIMU.TV: Balozi Seif Idd awatahadharisha wananchi wanaokaidi agizo la serikali la usafi na wanaofanya biashara za vyakula kiholela; https://youtu.be/bdoYibxU69Y 

SIMU.TV: Shuhudia jinsi vurugu zilivyosababisha mchezo katika ya Yanga na Coastal Union kushindwa kumalizika;https://youtu.be/YL40tgp99D8 

SIMU.TV: Mashindano ya mchezo wa pete umeendelea kwa michezo minne kupigwa katika uwanja wa ndani wa taifa jijini Dar es salaam; https://youtu.be/d2waI06QJoc 

SIMU.TV: Angalia sherehe za utoaji wa tuzo kwa mwanasoka bora na mwanasoka bora chipukizi katika ligi kuu England kwa mwaka 2015/2016; https://youtu.be/cPnp0QuubF8 

SIMU.TV: Fahamu mambo mengi kuhusu  bunge la 11 linanalojadili bajeti ya serikali je bajeti hiyo itakidhi matakwa ya wananchi; https://youtu.be/1IEzEYdqmZ4

SIMU.TV: Jifunze mambo mengi ya msingi kutoka kwa mtaalamu wa masuala ya afya  akikuelimisha kuhusu siku ya malaria duniani: https://youtu.be/fJ9zIxo-uJs

SIMU.TV: Jifunze mambo mengi ya msingi  kuhusu kampeni inayohusu ukatili wa jinsia kwa wanawake ususani katika maeneo ya sokoni: https://youtu.be/xudV7XCtZbs

SIMU.TV: Yajue mengi kutoka kwa madaktari na wasaidizi wa rajisi wa bodi za hospitali binafsi wakikujuza kuhusu ukaguzi wa hospitali binafsi: https://youtu.be/0jJPmquOKOY

SIMU.TV: Manispaa ya Ilala na wakazi wa Vingunguti washirikiana kuchimba mitaro ili kukabiliana na adha ya mafuriko.https://youtu.be/sv-WZ6vKoL0

SIMU.TV: Waziri wa nishati na madini Prof. Sospeter Muhongo amesema Tanzania itanufaika maradufu kutokana na kushinda Zabuni ya ujenzi wa bomba la mafuta. https://youtu.be/7ebb23ZKaKY

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI