HABARI MPASUKOO!!!!!! MWANAMUZIKI NDANDA KOSOVO AMEFARIKI DUNIA

Mwanamuziki wa Kikongo, Ndanda Kosovo, amefariki leo katika Hospitali ya Taifa Muhimbili, Dar es Salaam.

Kwa mujibu wa Mwanamuziki mwenzie  Dodoo, amesema kuwa  Kosovo ambaye awali alilazwa  Hospitali ya Mwananyamala amepatwa baada ya kusumbuliwa na vidonda vya tumbo.

Kosovo 'Kichaa', amweahi vuma na bendi za FM, Stono Musica aka Wajelajela Agwaa.

Blogu hii itaendelea kuwapatia taarifa za msiba huo kadri tutakavyokuwa  tunazipata.

Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi. Amina
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI

KUMBE UNGA WA MUHOGO HUTENGENEZEA KIWASHIO MOTO CHA KIBIRITI