MWAKA WA TABU TENA! SURA ZA VIONGOZI WA SIMBA ZINATIA HURUMA...


Unaweza kusema, mwaka wa tabu unanukia tena! Simba imecheza misimu mitatu bila ya kucheza michuano ya kimataifa.

Msimu huu, tayari imejihakikishia kukosa michuano ya Kombe la Shirikisho Afrika baada ya kutolewa kwenye michuano ya Shirikisho nchini kwa kufungwa kwa mabao 2-1 dhidi ya kibonde Coastal Union.

Wakati Simba inalala kwa mabao 2-1, Wajumbe wa Kamati ya Utendaji ya Simba, walikuwa jukwaa kuu, hakika wanatia huruma.

Walionekana kama watu wasioamini kinachotokea, lakini hiyo ndiyo hali halisi.


Nguvu ya Simba, sasa ni kwenye Ligi Kuu Bara ambako wanakimbizana na Azam FC na Yanga. Presha.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

ZIARA YA KATIBU MKUU WA CCM NDUGU KINANA NDANI YA CHAKE CHAKE,MKOA WA KUSINI PEMBA LEO.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

TFF YATANGAZA MAJINA YA WACHEZAJI 30 WATAKAOWANIA TUZO YA MCHEZAJI BORA MSIMU HUU

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA