CCM YATANGAZA MAJINA WANAOWANIA UJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA

 Msemaji wa CCM, Christopher Ole Sendeka, akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari Makao Makuu ya CCM, Dodoma jana, ambapo pamoja na mambo mengine  alitangaza majina ya wanaCCM  watakaogombea kuwa wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya chama hicho.PICHA NA RICHARD MWAIKENDA;KAMANDA WA MATUKIO BLOG

 Msemaji wa CCM, Christopher Ole Sendeka, akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari Makao Makuu ya CCM, Dodoma jana, ambapo pamoja na mambo mengine  alitangaza majina ya wanaCCM  watakaogombea kuwa wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya chama hicho. Kushoto ni Ofisa wa chama hicho, Gabriel Athuman.
                                                Christopher Ole Sendeka
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA