MIJADALA YA BUNGE

SIMU.TV: Mbunge wa Magu Mhe. Kiswaga aihoji serikali juu ya upandishaji hadhi wa kituo cha afya cha Kisesa kuwa hospitali kamili.  https://youtu.be/a_L5_SE3W1Y

SIMU.TV: Je serikali ipo tayari kutenga maeneo kwa ajili ya vijana na akina mama kwa ajili ya shughuli za ujasiliamali na kilimo.  https://youtu.be/AAm3UxEWRJk

SIMU.TV: Je Serikali imepokea kiasi gani cha fedha toka kwa wafadhiri ili kupunguza athari za mabadiliko ya tabia ya nchi? Mhe. Mpina ajibu  https://youtu.be/Mi812QZ0ZfU

SIMU.TV: Make your visit at Arusha a memorable one by visiting  Mecury Hotel the best hospitable hotel in town located at Sakina.  https://youtu.be/Hcyp3ll2T7Q

SIMU.TV: Mh.Esther Bulaya achoshwa na hali ya wananchi wa vijiji vya Guta,Tairo,  Nyamtare na Nyambehu kuvamiwa na  mamba, aitaka serikali kuwajibika.  https://youtu.be/lj2KSt2vlDw

SIMU.TV: Mbunge wa Tunduma Mh.Frank Mwakajoka aitaka serikali kupeleka huduma za zima moto wilayani humo ili kuokoa mali za wafanyabiashara.  https://youtu.be/tl3DZCfLSeg

SIMU.TV: Mhe. Isaack Kamwele atoa ufafanuzi juu ya serikali ilivyojipanga kuwapatia maji ya kutosha wananchi wa Igunga.  https://youtu.be/QAlYm-i4ZWc

SIMU.TV: Mh.Joseph Kakunda mbunge wa Sikonge aihoji serikali juu ya hatua za dharura za ukarabati wa barabara ya Ipole Tabora- Mpanda   https://youtu.be/9ZJjEO7SdRA

SIMU.TV: Sikiliza majibu ya serikali juu ya usumbufu wa kupata visa kwa wananchi wa Tanzania wanapotaka kusafiri kwenda Uingereza;    https://youtu.be/7wZSCymk6_g

SIMU.TV: Naibu waziri wa nishati na madini Dkt. Medard Kalemani akielezea kuhusu usambazaji  wa huduma za umeme katika tarafa za Mbulu vijijini.   https://youtu.be/baunWSlD6k8

SIMU.TV: Mh.Suleman Kaunje mbunge wa Lindi mjini aitaka serikali kuweka bayani lini itaanzisha programu maalumu ya kuendeleza utalii kusini kama ilivyobainisha kwenye ilani.     https://youtu.be/k30avhLdjUg

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA