KOCHA MWINGINE WA NIGERIA AFARIKI DUNIA


shaibu
 Shaibu Amodu
Siku chache baada ya kifo cha aliyewahi kuwa kocha wa timu ya Taiga ya Nigeria, Stephen Keshi, kocha mwingine wa timu hiyo maarufu kama Super Eagles, Shaibu Amodu naye amefariki dunia, leo akiwa na umri wa miaka 58.

Amodu aliyezaliwa Aprili 1958, amefariki akiwa nchini Benini, siku tatu tu baada ya lifo cha Keshi ambaye pia alifia nchini humo.
Stephen Keshi
Wakati Keshi alidaiwa kuwa na maumivu makali ya kichwa, Shaibu amefariki dunia baada ya kulalamika kuwa na maumivu makali ya kifua. Inaelezwa baada ya kudai kifua kuzidi kuuma, aliamua kwenda kupumzika na hakuamka tena. Amodu pia amewahi kuifundisha klabu kongwe ya Afrika Kusini ya Orlando Pirates
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI