MIJADALA YA BUNGE

SIMU.TV: Mhe.Hawa Chakoma aihoji serikali juu ya utekelezaji wa adhma yake ya kutengeneza ajira kwa vijana;https://youtu.be/y1oT9g_VZs4

SIMU.TV: Mhe.Lema aitaka serikali kutengeneza ajira ili kuwaepusha vijana na adhabu pindi watakapokamatwa wakicheza pool table wakati wa mchana; https://youtu.be/EtoP5M6GQp8

SIMU.TV: Mbunge wa viti maalum Mhe.Sofia Simba aitaka serikali kurejesha shule ya Nbembela wilayani Rungwe iliyojengwa kwa nguvu ya wananchi; https://youtu.be/JhOm06ypCLQ

SIMU.TV: Je ni lini serikali itapanua mipaka ya hifadhi iliyopo Maswa kama ilivyoahidiwa katika kampeni na rais Magufuli? Mhe. Mahmoud Mgimwa anatoa majibu ya serikali;

SIMU.TV: Mhe.Augustino Masele aitaka serikali kuweka mazingira rafiki hususan miundombinu katika vivutio vya utalii ili kuendeleza sekta utalii; https://youtu.be/rjKmv8E4RqY

SIMU.TV: Mhe. Medard Kalemani atoa majibu ya serikali juu ya ukamilishaji wa miradi mbalimbali ya REA iliyosuasua wilayani Tunduru. https://youtu.be/dW52_cs6-MA

SIMU.TV: Je ni lini askari wanaomaliza mafunzo kwa ngazi mbalimbali watalipwa  kwa wakati maslahi yao ili kuendana na vyeo vyao? Haya hapa majibu ya serikali. https://youtu.be/oRNmrOj3iZA

SIMU.TV: Mhe. Hawa Ghasia aiwakia serikali kuridhia ujenzi wa kiwanda cha mbolea katika maeneo ya Msanga Mkuu Mtwara vijijini; https://youtu.be/CgLU_o4TLhI

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA