MTINDO WA WABUNGE WA UPINZANI KUINGIA NA KUTOKA BUNGENI WAENDELEA

 Naibu Spika wa Bunge, Dk. Tulia Ackson akiingia bungeni huku wabunge wa upinzani wakitii kwa kusimama na baadaye walitoka.PICHA ZOTE NARICHARD  MWAIKENDA;KAMANDA WA MATUKIO BLOG
 Naibu Spika, Ackson akiliombea dua Bunge na Serikali huku wakionekana wabunge wa upinzani wakititii
 Wakitoka baada ya dua kumalizika

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.