THE SILOAM CHURCH LAWATIA BARAKA WAANDSHI WA HABARI KUBARIKI KAZI ZAO ZA KILA SIKU


 Wakili wa Mungu wa Kanisa la The Pool of Siloam, Elisha Eliya akiendesha sala maalum ya kuuombea amani tanzania na pia kuwatia baraka Waandishi wa habari, ambao walihudhuria kwenye ibada iliyoongozwa na kiongozi huyo wa The Siloam, leo katika Kanisa hilo, Mbezi Beach, eneo la Makonde Dar es Salaam..
 Baadhi ya waumini na Waandishi wa habari wakiwa kweye ibada hiyo.
 Waumini walifanya Ingagement ya ndoa wakitekeleza nadhiri hiyo wakati wa ibada hiyo
 Waumini walifanya Ingagement ya ndoa wakitekeleza nadhiri hiyo wakati wa ibada hiyo
 Waumini walifanya Ingagement ya ndoa wakitekeleza nadhiri hiyo wakati wa ibada hiyo
 Waumini walifanya Ingagement ya ndoa wakitekeleza nadhiri hiyo wakati wa ibada hiyo
 Waumini walifanya Ingagement ya ndoa wakitekeleza nadhiri hiyo wakati wa ibada hiyo
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI