YALIYOJIRI BUNGENI HII LEO.

Baadhi ya matukio yaliyojiri Bungeni hii leo June 2, 2016.

Naibu waziri Mhe. Jafo atoa tamko la serikali juu ya hali ya ukiukwaji wa haki za binadamu unaofanywa na mgambo kwa wafanyabiashara wadogo. https://youtu.be/ZUdbhe3ZuLw

Mhe. Nyongo akumbushia ahadi ya rais mstaafu Dkt. Kikwete juu ya ukamilishaji wa ujenzi wa barabara za mji wa Maswa.  https://youtu.be/5_obKUQDo1M

Mbunge wa Mufindi kusini ahoji juu ya ukamilishaji wa mradi wa maji wa kata ya Mtwango ili uweze kukabidhiwa kwa wananchi.  https://youtu.be/WVHlwVwAdoQ

Je serikali ya muungano inaipatia serikali ya mapinduzi Zanzibar kiasi gani cha fedha kwa mwaka kwa ajili ya mikopo ya wanafunzi?.  https://youtu.be/YTkisld3Zhw

Hii hapa mipango ya serikali ya kuhakikisha askari wa usalama wanakuwa waadilifu dhidi ya vitendo vya rushwa na ukosefu wa maadili. https://youtu.be/PoRbbUaOzD0

Mhe. Eng. Masauni atoa ufafanuzi juu ya upatikanaji wa nyumba za askari na maji kwa askari wa jeshi la polisi wilayani Uyui.  https://youtu.be/pshj7SVCo70


Regards,
Felister Joseph.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI

KUMBE UNGA WA MUHOGO HUTENGENEZEA KIWASHIO MOTO CHA KIBIRITI