YALIYOJIRI BUNGENI LEO TV

SIMU.tv:  Mbunge wa viti maalum Mhe. Salome Makamba aitaka serikali kuzuia kuingizwa kwa vitendea kazi hatarishi vinavyohatarisha maisha ya wafanyakazi wa migodini. https://youtu.be/KL7TALHZ9FU

SIMU.tv:  Mhe. Jafo atoa ufafanuzi juu ya utatuzi wa suala la uhaba wa miundombinu rafiki na uhaba wa maji kwa mji mdogo wa Mbalizi mkoani Mbeya. https://youtu.be/LSsa8JqkNeg

SIMU.tv:  Mhe. Augustino Masele aitaka serikali kuunga mkono juhudi za wananchi katika kuimarisha sekta ya afya vijijini ili kuboresha huduma za afya.https://youtu.be/naGtE3hdg-k

SIMU.tv:  Hizi hapa sababu zilichangia ubalozi wa Tanzania kufungua ubalozi wake nchini Israel baada ya kukata mahusiano yake hapo nyuma.https://youtu.be/g8a6nz-ZVJo

SIMU.tv:  Mhe. Lucy Michael aihoji serikali juu ya ukamilishaji wa ujenzi wa barabara ya Njombe hadi Makete kwa kiwango cha lami.https://youtu.be/oGw1cDCkK90

Regards,
Felister Joseph.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA