BENKI YA CRDB YAKABIDHI TIKETI ZA NDEGE KWA WASHINDI WA KAMPENI YA ‘SHINDA NA TEMBOCARD’


 
Mkurugenzi wa Masoko, Utafiti na Huduma kwa Wateja wa Benki ya CRDB,
Tully Mwambapa (katikati), akifafanua jambo wakati wa hafla ya kukabidhi zawadi
ya tiketi ya ndege ya kwenda Dubai kwa mshindi wa kampeni ya ‘Shinda na
TemboCard’, Juliana Utamwa (kushoto) katika hafla iliyofanyika makao makuu ya
benki hiyo jijini Dar es Salaama, mwishoni mwa wiki. Kulia ni Dorisia Nanage
ambaye ni ndugu yake atakayeambatana naye.
 
 
Mkurugenzi wa Masoko, Utafiti na Huduma kwa Wateja wa Benki
ya CRDB, Tully Mwambapa (kulia), akimkabidhi tiketi ya ndege ya kwenda Dubai
mshindi wa kampeni ya ‘Shinda na TemboCard’, Juliana Utamwa katika hafla
iliyofanyika jijini Dar es Salaa.
Mkurugenzi wa Masoko, Utafiti na Huduma kwa Wateja wa Benki ya CRDB,
Tully Mwambapa (kushoto), akimkabidhi tiketi ya ndege ya kwenda Dubai, Dorisia Nanage
ambaye ataambatana na mshindi wa kwanza, Juliana Utamwa.
Baadhi ya maofisa wa Benki ya CRDB wakiwa katika hafla hiyo iliyofanyika makao makuu ya benki ya CRDB.
Wafanyakazi wa benki ya CRDB wakishuhudia tukio hilo.
 
 Mshindi wa Kampeni ya ‘Shinda na TemboCard’, Juliana Utamwa akizungumza
mara baada ya kukabidhiwa tiketi ya ndege ya kwenda Dubai na Mkurugenzi
wa Masoko, Utafiti na Huduma kwa Wateja wa Benki
ya CRDB, Tully Mwambapa (kushoto), katika hafla ya makabidhiano ya
zawadi kwa washindi wa kampeni hiyo iliyofanyika makao makuu ya benki
hiyo jijini Dar es Salaam, mwishoni mwa wiki.
Maofisa wa benki ya CRDB wakishuhudia tukio la kukabidhi tiketi kwa washindi wa Kampeni ya ‘Shinda na TemboCard’
Maofisa wa benki ya CRDB wakiwa katika hafla hiyo.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.