PROFFESA MAJI MAREFU AMWAGA MADAWATI JIMBONI MWAKE

 Mkuu wa wilaya ya Korogwe,Robet
Gabriel kushoto akipokea madawati 200 kutoka kwa Mbunge wa Jimbo la
Korogwe Vijijini (CCM) Steven Ngonyani alimaarufu Proffesa Maji Marefu
jana ambapo madawati hayo yalitolewa kupitia fedha za mfuko wa Jimbo kwa
ajili ya kukabiliana na upungufu wa madawati kwa shule za msingi
wilayani Korogwe
 Mbunge wa Jimbo la Korogwe
Vijijini (CCM) Steven Ngony’ani alimaarufu Proffesa Maji Marefu kulia
kushoto ni Diwani wa Kata ya Kerenge wilayani Korogwe wakiwa wamebeba
moja kati ya madawati 200 ambayo yalikabidhiwa leo na mbunge huyo
kupitia Fedha za mfuko wa Jimbo kwa ajili ya shule za msingi wilayani
Korogwe jana,Picha na
 Mbunge wa Jimbo la Korogwe
Vijijini (CCM),Steven Ngonyani alimaarufu Proffesa Maji Marefu
akisisitiza jambo wakati wa hafla ya kutoa madawati
  Mbunge wa Jimbo la Korogwe
Vijijini (CCM),Steven Ngonyani alimaarufu Proffesa Maji Marefu wa kwanza
kushoto akizungumza na Mkuu wa wilaya ya Korogwe Mkoani Tanga,Robert
Gabriel ofisini kwake kabla ya kumkabidhi madawati 200 leo
wanafunzi wa shule za msingi wilayani Korogwe wakiwa wamekaa kwenye madawati 200 yaliyotolewa na Mbunge wa Jimbo la Korogwe Vijijini (CCM) Proffesa Maji Marefu kupitia Mfuko wa Jimbo.

Mbunge wa Jimbo la Korogwe Vijijini (CCM) Proffesa Maji Marefu kupitia Mfuko wa Jimbo katikati akiwa amekaa kwenye madawati 200 aliyoyakabidhi leo kwa shule za msingi wilayani humo kulia ni Mkuu wa wilaya ya Korogwe,Robert Gabriel kulia ni Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya Korogwe,Abeid Mohamed
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAKIANGALIA MATOKEO YA DARASA LA SABA, MBOZI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

JK AWATUNUKU WANAFUNZI 1400 DUCE DAR ES SALAAM