RAIS MAGUFULI AONGOZA MAADHIMISHO YA SIKU YA MASHUJAA DODOMA

Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya 
Ulinzi na Usalama, Rais John 
Magufuli akiweka mkuki kwenye Mnara 
wa Mashujaa wakati wa Maadhimisho 
ya Kumbukumbu ya Siku ya Mashujaa 
mjini Dodoma

 Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Rais John Magufuli akitoa heshima baada ya kweka mkuki na ngao kwenye Mnara wa Mashujaa wakati wa Maadhimisho ya Kumbukumbu ya Siku ya Mashujaa mjini Dodoma

 Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Rais John Magufuli akisalimiana na Kiongozi wa Tanzania Legion askari wa zamani waliopigana Vita vya Pili vya Dunia wakati wa Maadhimisho ya Kumbukumbu ya Siku ya Mashujaa mjini Dodoma
 Wananchi wakishangilia wakati Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama, Rais John Magufuli akisalimiana na kuwaeleza kuwa atahakikisha ndani ya miaka minne na miezi minne ya uongozi wake atahakikisha serikali yake itahamia Makao Makuu Dodoma.

 Rais mstaafu wa Awamu ya Pili, Ali Hassan Mwinyi akihutubia na kusisitiza wananchi kudumisha amani wakati wa Maadhimisho ya Kumbukumbu ya Siku ya Mashujaa mjini Dodoma

 Wakuu wa vyombo vya Ulinzi na Usalama wakiwa katika maadhimisho hayo
 Makamu wa Rais, Samia Suluhu Hassan akisalimiana na Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana
 Viongozi wa vyombo vya ulinzi na Uslama wakielekea kumpokea Rais John Magufuli,Kutoka kulia ni Mkurugenzi wa Usalama wa Taifa, Othman Rashid, Mkuu wa Jeshi la Polisi, Ernest Mangu na Mkuu wa Jeshi la Ulinzi, Jenerali Davis Mwamunyange.PICHA ZOTE NA KAMANDA RICHARD MWAIKENDA;KAMANDA WA MATUKIO BLOG
 Mwenyekiti wa Parole Tanzaia, ambaye pia ni Mwenyekiti cha chama cha Upinzani cha TLP, Augustino Mrema (kulia) akiwa miongoni mwa viongozi waalikwa katika maadhimisho hayo
 Askari wa JWTZ wakipiga buruji wakati wa maadhimisho hayo

Wananchi wakiwa katika maadhimisho hayo


 Rais John Magufuli akihutubia wananchi wakati wa maadhimisho hayo


0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA