WADAU WAJADILI NAMNA YA KUTEKELEZA SERA YA UCHUMI VIWANDA KWA VITENDO.


Mkurugenzi Mkuu wa EPZA Canal, Joseph Simbakalia akizungumza na wajumbe pamoja na wawekezaji kutoka jiji la Fuzohou nchini China jijini Dar es Salaam leo (kulia) ni mwakilishi wa ubalozi wa China nchini Tanzania, Sun Chengfeng anaeshughulikia maswala ya baiashara na uchumi ikiwa ni juhudi za uongozi wa EPZA kuunga mkono kauli mbiu ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt John Joseph Magufuli kufufua viwanda hapa nchini ili kukuza uchumi wa nchi yetu.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI