YALIYOJIRI KATIKA VITUO MBALIMBALI VYA TELEVISHENI LEO July 15, 2016.

SIMU.tv: Serikali imeendelea kuwasisitiza na kuwataka watumishi wa umma kuwahudumia watanzania wote bila kujali tofauti za kidini, kikabila, kiitikadi na uwezo; https://youtu.be/TEZZ6IcRYm0

SIMU.tv: Serikali inatarajia kukamilisha mradi wa ujenzi wa umeme wa msongo wa Kilo volt 220 kutoka Makambako hadi Songea ifikapo mwezi Julai, 2017; https://youtu.be/DBNfgQdJP3c
SIMU.tv: Waziri mkuu ameagiza kuundwa kwa kamati za amani nchini huku akiyataka madhehebu ya dini kushirikiana ili kuendeleza amani nchini: https://youtu.be/gkVeclEMbmQ

SIMU.tv: Ujenzi wa barabara za ndani ni nyenzo muhimu zitakazowasaidia wananchi  katika harakati zao za kujiajiri kiuchumi:https://youtu.be/wkJmZKtXDO4

SIMU.tv: Hatimaye waziri mstaafu Frederick Sumaye  amechukua fomu ya kugombea nafasi ya uwenyekiti wa CHADEMA kanda ya Pwani:  https://youtu.be/4ZIB2KESrEw

SIMU.tv: Fahamu  mengi kutoka kwa wadau wa wizara ya afya wakikujuza kuhusu ufafanuzi wa taarifa za kukatwa kwa mishahara ya madaktari wanafunzi: https://youtu.be/6fcptfzhFJQ

SIMU.tv: Yajue mambo mengi kutoka kwa naibu meya wa manispaa ya Ilala akikufahamisha kuhusu tathmini ya utendaji katika kata ya  Vingunguti: https://youtu.be/bPcflcOTkMU

SIMU.tv: Vibalu vya JKT Ruvu na Ruvu Shooting vinaendelea na zoezi la kujiandaa na msimu ujao wa mashindano mbalimbali:https://youtu.be/Tw1yiaVZ05U

SIMU.tv: Naibu waziri wa michezo amewataka wachezaji wa timu ya taifa ya riadha iliyoko kambini  mkoani Kilimanjaro kuongeza juhudi ili waweze kushinda: https://youtu.be/LeTAJYDlNls

Regards,
Felister Joseph.


0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI