DOOO KWELI KAZI YA UPIGAJI PICHA ZA HABARI NI KIBOKO!!!!!

 Mmiliki wa Blogu ya Kamanda wa Matukio, ambaye pia ni Mpiga Picha Mkuu wa Gazeti la Jamb o Leo, Richard Mwaikenda, akiwajibika kupata matukio wakati wa mechi ya Yanga na Bejaia ya Algeria ya kuwania Kombe la Shirikisho Afrika Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam jumamosi iliyopita.
 Mmiliki wa K-VIS Blog, Khalfan Said akiwa makini kupata tukio la picha wakati wa mechi ya Yanga na Bejaia ya Algeria kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.
Mpiga Picha wa Michuzi Media Group, Othman Michuzi akijipinda kupiga picha za mechi hiyo ya Yanga na Bejaia.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA