KATIBU MKUU WA CHADEMA MKOANI MWANZA , JOHN NWALILE AITOSA CHADEMA AJIUNGA NA CCM ,APINGA OPERESHENI UKUTA



KATIBU Mkuu wa CHADEMA mkoani Mwanza, John Nwalile (pichani kati), ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na CCM mapema leo Agosti 30, 2016. 
Akitangaza uamuzi huo mbele ya waandishi wa habari, alisema sababu kubwa aliyoitaja iliyomsukuma kukihama CHADEMA, ni pamoja na kutokuwa na sababu ya msingi ya kutomuunga mkono Rais John Pombe Magufuli katika jitihada zake za kujenga misingi mipya ya nchi ikiwa ni pamoja na kupambana na wala rushwa na kuimarisha uwajibikaji miongoni mwa watumishi wa umma. Pia Nwalile amesema, sababu nyingine ni kupinga mpango wa Operesheni UKUTA iliyotangazwa nchinzima na Kamati Kuu ya CHADEMA ambayo imepangwa kuanza Septemba Mosi mwaka huu 2016. 
Ikiwa imebaki siku moja tu kuanza kwa operesheni hiyo, kujitoa kwa kiongozi huyu wa juu kabisa wa CHADEMA kwenye mkoa wenye ushawishi mkubwa kisiasa hapa nchini ni pigo kubwa kwa chama hicho katika mkakati wake mpya wa UKUTA. 


0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA