FURAHA ILIYOJE NILIPOKUTANA NA SCHOOL MATE WANGU AZANIA SEC RC JOHN MONGELA

Mmiliki wa Blog hii ya Kamanda wa Matukio, Richard Mwaikenda (kushoto) akiwa na furaha alipokutana na School Mate wake Shule ya Sekondari Azania, aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Kagera sasa Mkuu wa Mkoa wa Mwanza John Mongele, wakati wa Kampeni za Mgombea Urais wa CCM, John Magufuli mwaka jana, mkoani Kagera.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI

KUMBE UNGA WA MUHOGO HUTENGENEZEA KIWASHIO MOTO CHA KIBIRITI