KAMANDA MWAIKENDA AKIWA NA RAIS KABILA DAR

 Mmiliki wa Blogu hii, ambaye pia ni Mpiga Picha Mkuu wa Gazeti la Jambo leo, Richard Mwaikenda (wa nne kushoto) akiwa na wapiga picha wenzie  katika picha ya pamoja na Rais Joseph Kabila wa DRC Congo Ikulu, Dar es Salaam  leo.Wengine kutoka kushoto ni Said Powa wa Tanzania Daima, John Badi wa The Guardian, Anthony Siame wa Mwananchi, Ofisa Habari wa Mambo ya Nje na Mpiga Picha wa Ikulu, Jackson Msangula.
 Kamanda Richard Mwaikenda akivinjari kwenye viunga vya Ikulu, Dar es Salaam leo, alipokwenda kufanya coverage ya ziara ya Rais Kabila ambaye yupo nchini kwa ziara ya siku tatu. Anarejea kesho nchini kwake.

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI