PICHA 10: Muonekano wa Rihanna akiwa kwenye mavazi ya Kiafrika

Kama wewe ni mpenzi wa kufuatilia mastaa wa nje ya nchi, maisha yao ya kawaida na kimziki na siku zote nina hakikisha haupitwi na chochote mtu wangu , leo hii nakusogezea picha  za staa wa RnB & Pop  mwanadada Rihanna akiwa na katika muonekano mpya wa kiafrika zaidi.
Licha ya mrembo huyu kuwa staa wa muziki pia Rihanna ni mwanamitindo na amekuwa akitinga pia mavazi ya kiafrika ambayo nimeona pia wewe mtu wangu  uweze kumwona akiwa katika staili hii ya nyumbani, nakusogezea picha 10 uweze kujionea hapa chini.
jalabia-kokotv
Nguo hii imedizainiwa ikiwa na madoa madoa ya mnyama aina ya chuo kwa upande wa nyuma na mikono kama unavyoona
rihana-wears-danski-yeoal
kitambaa cha nguo hii kwa Afrika upendelea kuitwa Makenzi au culture
8f96ceee2b0d099ce61cfa5c637fa32f
Nguo hii imedizainiwa Kinigeria jina Ankara – Fashion – Nairaland
08506694bb9aeac23c7fb6272d9ed277
Gauni hili la kitenge ambalo kwa ndani amevaa na shati la pamba lenye mikono mirefu
13249772_514476698758971_1190269510_n
Gauni hili la mfumo wa pamba lakini pia kwa Afrika ama Tanzania huitwa Dera
untitled
gauni hilila kitambaa cha kinigeria na dizaini ya lemba, na aliye design nguo hii ni mnigeria mwenye jina Chuuzus
txxhtnzer1qgxbdwismc
hii ni nguo imedizainiwa na khanga
rihanna-on-stage-at-t-in-the-park-2013-1373756560-view-0
hii ni aina ya Animal Print ya mnyama Zebra ambayo imeongezewa rangi tu nakuwa njano
article-2431860-1841978400000578-788_634x873
main-rihanna
Gauni hili limetengenezwa na animal print ya Zebra ambayo kwenye colla wameweka manyoya kama unavyoona mtu wangu
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WAKIANGALIA MATOKEO YA DARASA LA SABA, MBOZI

JK AWATUNUKU WANAFUNZI 1400 DUCE DAR ES SALAAM