RAIS MAGUFULI AWASHUSHA VYEO WALIOMDANGANYA UWANJA WA NDEGE DAR

 Rais John Magufuli akikagua mashine za kukagulia mizigo Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Dar es Salaam leo, na kuamuru kuwashusha vyeo wafanyakazi wawili wa uwanja huo, Lilliani Minja na Novia Maduka  waliomdanganya rais kuwa mashine za ukaguzi zinafanyakazi wakati siyo kweli alipofanya ziara Mei 13, mwaka huu. . (PICHA ZOTE NA RICHARD MWAIKENDA)
 Rais John Magufuli akimwamuru Kaimu Mkurugenzi wa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Dar es Salaam, Paul Rwegasha (katikati) kuwapunguza vyeo wafanyakazi wawili wa uwanja huo, Lilliani Minja na Novia Maduka  waliomdanganya rais kuwa mashine za ukaguzi zinafanyakazi wakati siyo alipofanya ziara Mei 13, mwaka huu. Kulia ni Makamu wa Rais, Samia Suluhu Hassan. (PICHA NA RICHARD MWAIKENDA)
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA