AZAM FC WATAKA KUMSAJILI KABUNDA WA MWADUI FC


Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAM
AZAM FC inataka kuboresha zaidi kikosi chake kwa kumsajili winga wa Mwadui FC ya Shinyanga, Hassan Kabunda.
Na tayari Mwadui wameshitukia mpango huo na leo wametoa onyo kwa timu ya Alhaj Sheikh Said Salim Awadh Bakhresa na familia yake. 
Kocha wa Mwadui FC, Khalid Adam ameiambia BIN ZUBEIRY SPORTS – ONLINE leo kwamba Azam FC wanapaswa kufuata taratibu kama wanamtaka Kabuda.
Hassan Kabunda (kulia) yupo kwenye rada za Azam FC, timu inayomilikiwa na bilionea Alhaj Sheikh Said Salim Awadh Bakhresa na familia yake 

“⁠⁠Kabunda bado ana mkataba na Mwadui. Hivyo kama Azam wanamtaka, wake kuzungumza na sisi, huo ndiyo utaratibu,”amesema.
Mtoto huyo wa beki wa zamani wa kimataifa wa Yanga, Salum Kabunda aliyevuma kwa majina ya utani ya Ninja na Msudan (sasa marehemu) ni kati ya wachezaji wanaofanya vizuri katika Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara tangu msimu uliopita.
Na mchezaji huyo wa zamani wa Ashanti United ya Ilala, Dar es Salaam mapema msimu huu alikaribia kusajiliwa na Simba SC kama si kushindwana dau.

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA