MUUZA BUCHA AKUTWA AMEFARIKI NJIANI JIJINI JIJINI MBEYA

Mtu mmoja aliye fahamika kwa jina moja la "Mwitta" Mfanyabiashara wa kuuza Nyama ya Ng'ombe
afanyae bishara zake Eneo la Mwanjelwa, Akutwa amefariki dunia asubuhi ya leo katika eneo la Mafiati jijini Mbeya akiwa ametokwa na Damu nyingi kichwani ikisemekana kuwa "alivamiwa na kupigwa na watu wasio julikana" Kama ambavyo ionekanavyo katika Taswira hapo juu ikiwa jeshi la Polisi likijiandaa na zoezi la kubeba mwili wa kijana huyo.
Mwili wa Kijana mwitta ukiingizwa kwenye Gari ya Polisi.


Huzuni ikiwa imetawala kwa ndugu, jamaa na marafiki walio lizunguka eneo hilo la tukio huku wakipeana taarifa kuwajuza wengineo juu ya tukio hilo lililo Tokea asubuhi ya leo eneo la Mafiati Jijini Mbeya.
Jeshi la Poli likiondoka na mwili wa kijana Mwitta sambamba na baadhi ya ndugu wa karibu kuujiuli ya uchunguzi zaidi.
PICHA NA MR.PENGO WA MMG. 
Mwili ukipakiwa kwenye Gari.
Baadhi ya Damu zilizo onekana katika tukio..

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA