PROFESA MWANDOSYA ALIPOKUTANA NA ASKOFU TUU AFRIKA KUSINI 1992

 Nikimkabidhi Mwadhama Baba Askofu Mkuu wa Kanisa la Kianglikana Afrika ya Kusini, Baba Askofu Desmond Tutu, zawadi ya kutoka Tanzania. Hii ilikuwa mwaka 1992 nilipomtembelea Makazi ya Askofu Mkuu, CapeTown, Afrika ya Kusini nilipofanya ziara siku chache tu baada ya Mzee Nelson Mandela kitoka gerezani. Nikiwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Maji, Nishati na Madini, katika ziara hiyo niliongozana na Mama Lucy Mwandosya, na Patrick Rutabanzibwa wakati ule akiwa Afisa Mwandamizi wa sekta ya Nishati.

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

DIAMOND AITWA NA NYOTA YAJAA GOMS

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA