TAIFA STARS YACHEZEA 3-0, SAMATTA 'AFICHWA' ZIMBABWE


Na Mwandishi Wetu, HARARE
TIMU ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars jioni ya leo imefungwa mabao 3-0 na Zimbabwe katika mchezo wa kirafiki wa kimataifa jana Uwanja wa Taifa, Harare, Zimbabwe.
Kwa ujumla Taifa Stars, inayofundishwa na Nahodha wake wa zamani, Charles Boniface Mkwasa imecheza ovyo leo na ilistahili kipigo hicho.
Mshambuliaji wa K.V. Oostende ya Ubelgiji, Knowledge Musona aliifungia Zimbabwe bao la kwanza dakika ya tisa, kabla ya mshambuliaji wa Helsingborgs IF ya Sweden, Matthew Rusike kufunga bao la pili dakika ya 53 na mshambuliaji wa Dalian Yifang ya China, Nyasha Mushekwi kufunga la tatu dakika ya 56.
Mbwana Samatta anayechezea KRC Genk ya Ubelgiji alidhibitiwa vikali na mabeki wa Zimbabwe

Nahodha wa Tanzania, Mbwana Ally Samatta KRC Genk ya Ubelgiji alidhibitiwa vikali sawa na mchezanji mwenzake wa zamani wa TP Mazembe ya DRC, Thomas Ulimwengu. 
Kikosi cha Taifa Stars  jana kilikuwa; Aishi Manula, Michael Aidan, Mohamed Hussein ‘Tshabalala’, Erasto Nyoni, Andrew Vincent, Himid Mao, Simon Msuva/Thomas Ulimwengu dk69, Muzamil Yassin/Mohammed Ibrahim dk69, Mbwana Samatta, Elius Maguri/John Bocco dk72 na Shizza Kichuya.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

DIAMOND AITWA NA NYOTA YAJAA GOMS

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA