Mwanzilishi wa JamiiForums Asomewa Mashtaka 3 Kisutu, 2 Apata Dhamana, Apelekwa Gereza la Keko


melo
Mwanzilishi wa JamiiForums, Maxence Melo ameshtakiwa kwa makosa matatu likiwemo la kuendesha na kumiliki tovuti ambayo haijasajiliwa hapa nchini kinyume cha sheria.
Makosa mengine mawili aliyoshtakiwa Melo ni kuzuia Jeshi la Polisi kufanya uchunguzi chini ya kifungu cha 22 cha Sheria ya Makosa ya Kimtandao.
Katika mashtaka hayo matatu aliyosomewa, mawili amepata dhamana.
Imeelezwa kuwa Melo ameshindwa kukamilishiwa dhamana ya shtaka la tatu na mwendesha mashtaka, hivyo amepelekwa Gereza la Keko kinyemela na uenda akarudishwa mahakamani Jumatatu ijayo.
Tayari wadhamini wa shtaka la tatu walikuwa wamepatikana ndani ya muda lakini upande wa Jamhuri ulikuwa umeshaondoka mahakamani hapo maana kwa kawaida mahabusu hupelekwa gerezani saa nane mchana.
Aidha imeelezwa kuwa tofauti na utaratibu uliozoeleka, Maxence Melo kaondolewa kinyemela pasipo mawakili wake wala ndugu zake kujua na kupelekwa Gereza la Keko majira ya saa tano asubuhi.
Mashtaka ya Melo haya hapa;
mashtaka-melo-3
mashtaka-melo-1
mashtaka-melo-2
Aunt Ezekiel: Siku ya Kwanza Kufanya Mapenzi na Moze Iyobo, Tulikuwa Tunaangalia TV
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI

KUMBE UNGA WA MUHOGO HUTENGENEZEA KIWASHIO MOTO CHA KIBIRITI