VURUGU ZAZUKA MBEYA, MADEREVA WA BAJAJI WAFUNGA BARABARA


 Baadhi ya madereva wa Bajajiwakiingizwa kwenye gari la polisi kwa tuhuma za kufunga barabara kwa kuweka mawe eneo la Block T jijini Mbeya  baada kuudhiwa na kitendo cha madereva wenzao  42 kufikishwa mahakamani. (PICHA KWA HISANI YA MBEYA YETU BLOG)
 Baadhi ya madeva wa Bajaj jijini Mbeya walofikishwa mahakama ya Wilaya ya Mbeya kwa kuvunja sheria za usalama barabarani ambapo jumla ya madereva 22 wamekamatwa na kufikishwa mahakamani. 





0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

ZIARA YA KATIBU MKUU WA CCM NDUGU KINANA NDANI YA CHAKE CHAKE,MKOA WA KUSINI PEMBA LEO.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

TFF YATANGAZA MAJINA YA WACHEZAJI 30 WATAKAOWANIA TUZO YA MCHEZAJI BORA MSIMU HUU

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA