KAMATI YA ULINZI NA USALAMA YAHARIBU SHAMBA LA MBOWE HAI

 Kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya ya Hai ikiongozwa na Mkuu wa wilaya ya Hai, Gelasius Byakanwa wamevamia shamba la kilimo cha mboga mboga cha kisasa la Mbunge wa Hai na Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa na Kiongozi wa Upinzani Bungeni, Mhe. Freeman Aikael Mbowe lililopo nyumbani kwake Machame Kilimanjaro na kuharibu miundombinu ya shamba pamoja na mazao na mimea mbalimbali, leo Jumanne 13 Juni 2017.









0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2013 YATOKA, YAPO HAPA ... YAONE HAPA KWA NJIA RAHISI KABISA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

FAHAMU DALILI KUU ZA AWALI ZA MIMBA KUSHIKA

ANGALIA PICHA WADADA HAWA WALIVYOPIGWA

JIONEE WAREMBO KUMI WA NGUVU AFRIKA MASHARIKI

HIZI NDIO DALILI ZA VVU KWA WATOTO WADOGO

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI