MVUA ILIVYONINUFAISHA DAR

 Mmiliki wa blogu hii, Richard Mwaikenda akiwa na familia yake Kivule, Ukonga, Dar es Salaam kwenye kashamba kake ka mahindi manufaa aliyoyapata kutoka na mvua iliyokuwa inanyesha Dar es Salaa kwa takribani mwezi mmoja. Aliyebebwa ni kitinda mimba wangu Lusekelo Mwaikenda na mwingine ni Fatma Nassoro mtoto wa shemeji yangu
MGOMBA UKIWA UMESTAWI VILIVYO

Kutoka kushoto ni Ezeleina Mwaikenda na kutoka kulia ni Monji na Tuse Mwaikenda
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

ZIARA YA KATIBU MKUU WA CCM NDUGU KINANA NDANI YA CHAKE CHAKE,MKOA WA KUSINI PEMBA LEO.

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.