YANGA YAIBUKA KIDEDEA DHIDI YA TUSKER YA KENYA

Yanga imeifunga Tusker ya Kenya penalti 4-2 katika mchezo wa Ligi ya SportPesa Super Cup kwenye Uwanja wa Uhuru Dar es Salaam leo baada ya kutoka suluhu ndani ya dk 90.

Kwa ushindi huo Yanga imeingia nusu fainali ya Kombe hilo ambapo itapambana na FC Leopard ya Kenya ambayo imefuzu baada ya kuifunga Singida United kwa penalti 5-4 baada ya kutoka sare ya 1-1 katika kipindi cha dk 90..

Kipa wa Yanga, Deo Munishi maarufu kama Dida alichangia kung'olewa kwa Tusker baada ya kupangua moja ya mikwaju ya Wakenya hao.

Sasa Yanga itakutana na Wakenya wengine, safari hii ni AFC Leopards ambao wameing'oa Singida United kwa mikwaju ya penalti pia.













0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MAMEYA WA TEMEKE, UBUNGO WATWANGANA UCHAGUZI WA NAIBU MEYA DAR

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

RAIS MSTAAFU KIKWETE AONGOZA MAZISHI YA MWANAHABARI ATHUMAN HAMISI DAR