NGOMA ARUDI KUTIBIWA SAUZ


Mshambuliaji wa Yanga, Mzimbabwe, Donald Ngoma.
MSHAMBULIAJI wa Yanga, Mzimbabwe, Donald Ngoma, atachelewa kujiunga na timu hiyo baada ya madaktari kumhitaji kwa ajili ya kumfanyia vipimo vya mwisho kwenye goti lake. Mzimbabwe huyo, hivi karibuni aliongeza mkataba wa miaka miwili Yanga.
Ngoma alipata majeraha hayo msimu uliopita wa ligi kuu na kusababisha ashindwe kuitumikia timu yake kwa asilimia kubwa.
Akizungumza na Championi Jumatatu, bosi mkubwa wa timu hiyo, alisema mshambuliaji huyo ameutaarifu uongozi kuwa atachelewa kutokana na kupitia Afrika Kusini ‘Sauz’ alipokwenda kufanyiwa vipimo hivyo. Bosi huyo alisema, mshambuliaji huyo kikubwa anataka aanze ligi kuu akiwa fiti kwa kuhofia kujitonyesha.
“Ngoma atachelewa kuanza mazoezi ya pamoja na wenzake kutokana na kwenda Sauz katika vipimo vya mwisho vya goti lililokuwa likimsumbua msimu uliopita. “Ngoma alianza matibabu hayo ya goti Sauz tangu alivyoumia kwa mara ya kwanza baada ya madaktari wa hapa nchini kushindwa kumtibu.
“Hivyo madaktari hao wamemhitaji tena kwa ajili ya kumfanyia vipimo vya mwisho kabla ya kumruhusu kuanza kucheza soka,” alisema bosi huyo. Ngoma alikosa sehemu kubwa ya msimu uliopita kutokana na tatizo hilo la goti.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA