WATU WAYADAKA MAJINA YA MAPACHA WA JAY Z NA BEYONCE


TUMEYAPATA! Huku watoto mapacha wa Jay Z na Beyonce wakiwa wamezaliwa siku chache zilizopita, hatimaye wafukunyuaji nchini Marekani wameyabamba majina mawili ambayo wanahisi ndiyo watakayopewa watoto hao ambayo ni Rumi Carter na Sir Carter.
Wadadavuaji wa mambo wamekwenda mbele na kusema kwamba labda Jay Z ataamua kumpa pacha wake mmoja jina la Rumi kwa kuwa tu lilikuwa jina maarufu sana katika karne ya 13 lakini kwa neno Sir ni kwamba lilikuwa maarufu sana kipindi cha nyuma ambapo lilianza kutumika katika shairi moja huko nyuma ambapo mistari yake kwa uchache tu inaimbwa
“Bring the pure wine of
love and freedom.
But sir, a tornado is coming.
More wine, we’ll teach this storm
A thing or two about whirling.” 
Mbali na hayo yote, pia majina hayo ndiyo yatakuwa alama ya biashara katika biashara zao nyingi wanazozifanya kama manukato, mafuta, chupa za maji na biashara nyingine nyingi tu.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA