BREAKING NEWS: POLISI DAR WAUA JAMBAZI MMOJA, WENGINE WATIWA MBARONI



Kamanda Mkondya.
JESHI la Polisi Kanda Maalumya Dar es Salaam limemkamata mtu mmoja anaesadikiwa kuwa ni jambazi katika msako ambao umefanyika hiyo karibuni maeneo ya Vijibweni.

Akitoa taarifa hiyo mapema leo Agosti 11, 2017, Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Dar, Lucas Mkondyaamesema kuwa jambazi huyo alikamatwa akiwa nyumbani kwake.

“Tulimkamata mmoja ambaye alitupeleka mpaka kwa nyumbani kwa huyo mwenzake, alipotuona tupo na jamaa yake akaingia ndani aakarudi na bastola. Lakini kabla hajatushambulia maaskari walimuwahi wakampiga risasi ya bega, tukampokonya silaha. Alianza kuvuja damu nyini tukampeleka Hospitali ya Vijibweni lakini bahati mbaya alifariki,” alisema Kamanda Mkondya.

Aidha kamanda mkonya ameeleza kuwa jeshi hilo limefanikiwa kukamata magunia ya bangi, kete zinazozaniwa kuwa ni za dawa za kulevya pamoja na mtandao wa wezi wa magari jijini hapa ambapo watuhumiwa wote bado wanaendelea kuhojiwa na mara tu upelezi utakapokamilika watafikishwa mahakamani kujibu tuhuma hizo.


MSIKIE KAMANDA AKIFUNGUKA
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI