DAU LA KWANZA LA USAJILI LA MSUVA LILIKUWA LAKI MBILI, LOTE LILITOLEWA SADAKA KANISANI




Baba mzazi wa mshambuliaji wa zamani wa Yanga, Saimon Msuva amesema fedha yote ya usajili ya kwanza kabisa ya mwanaye waliipeleka kanisani na kufanya maombi.

Happygod Msuva amesema walifanya hivyo baada ya Msuva kulipwa Sh 200,000 na Moro United kama usajili wake.

“Baada ya kulipwa, tulichukua dau lote la usajili la Sh laki mbili alizokuwa amepewa. Tukaenda kanisani na kutoa sadaka yote, pia tutafanya maombi.

“Pamoja na juhudi kubwa anazofanya yeye pamoja na familia lakini tumekuwa tukifanya maombi, tunamuomba Mungu na kweli njia  tumekuwa tukiiona,” alisema.

Happygod ambaye ni fundi maarufu wa magari katika eneo la Mabibo, amesema anaamini mwanaye atapiga hatua zaidi kwa kuwa ni mtu anayetaka mafanikio.

Kwa sasa Msuva anakipiga katika kikosi cha Difaa Al Jadid cha Morocco.

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

DIAMOND AITWA NA NYOTA YAJAA GOMS

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA