RAIS MAGUFULI AMALIZA BIFU LA MAKONDA NA RUGE JUKWAANI

Paul Makonda akishikana mkono na Ruge Mutahaba.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, John Pombe Magufuli, amemaliza bifu kubwa lililokuwepo kati ya Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji wa Clouds Media, Ruge Mutahaba na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kwa kuwakutanisha wawili hao jukwaani na kuwataka washikane mikono.
Tukio hilo la aina yake, limetokea leo AGOSTI 5, 2017 kwenye Kijiji cha Chongoleani, Tanga ambapo kulikuwa na tukio kubwa la uwekaji wa jiwe la msingi kwenye mradi wa ujenzi wa bomba la mafuta kutoka Hoima, Uganda mpaka kwenye Bandari ya Tanga.

Tazama Ruge na Makonda Wakicheza Muziki Baada ya Kupatanishwa na Rais Magufuli

Rais Magufuli alianza kwa kumpongeza Ruge kwa kazi nzuri anayofanya, ikiwemo kampeni yake ya Ishi na Mimi inayoendeshwa na Clouds Media na kuwakutanisha wasanii wote wakubwa kwenye jukwaa moja kuimba nyimbo za kizalendo.

Rais Magufuli Alivyomaliza Bifu la Makonda na Ruge


Akawataka wawili hao, kwa kuwa wote ni vijana, wamalize tofauti zao na kuchapa kazi kwa bidii kwani anawapenda wote wawili, kitendo kilichoibua shangwe kubwa kwa watu waliokuwepo kwenye tukio hilo.
Chanzo cha ugomvi wa wawili hao, yalikuwa ni madai ya Makonda kuvamia kwenye ofisi za Clouds FM akiwa na askari wenye silaha, akidaiwa kushinikiza kipindi alichokuwa na maslahi nacho kirushwe hewani, jambo lililosababisha vuguvugu kubwa miongoni mwa waandishi wa habari na wananchi kwa jumla.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI