***MASOKO YA MATUNDA NA VIUNGO ** MKIKITA NDANI YA ELVEN AGR-BAGAMOYO!

 Mkurugenzi Mtendaji wa Mtandao wa Kijani Kibichi Tanzania (Mkikita), Adam Ngamange akiangalia moja ya bidhaa za matunda  katika Kiwanda cha Elven Agri- Bagamoyo, Pwani ambapo alikwenda na Mwenyekiti wa Bodi ya Mkikita, Dk. Kissui S. Kissui kujadiliana na uongozi wa kiwanda hicho kuhusu masoko ya mazao mbalimbali.



Kwa mara nyingine uso kwa uso na wanunuzi na wasindikaji wakubwa bidhaa za papai, mchaichai, nanasi, embe, tangawizi,ndizi na Aina nyingine nyingi za viungo.
Hii ni fursa ya kipekee kwa wazalishaji waliokuwa Ndani ya mtandao na walewanaotarajiwa kuwa ndani ya mtandao kupata soko na usindikaji wenye kukizi mahitaji ya kimataifa, shida yetu ya masoko itakuwa imejibu kwa asilimia 90
Kwahiyo basi napenda kutumia nafasi hii kusema tunahitaji mazao ya mapapai, Nanasi, ndizi piga 0713240854 au 0656143785
Tunatenga kila siku ya jumatano kwa ajjili ya kukutana na wenye mazao pale keko darajani
Kuhusu bei njoo Ujaze fomu maalum itakayoelekeza uborana usalama WA bidhaa yako
Sisi tunaendelea kuchanja mbuga katika kutatua changamoto za masoko tafadhali chanyamguu kulima tuko bega kwa bega kuleta mageuzi ya kilimo Tanzania Kama uanavyo hapo chini ndani ya kiwanda cha Even Agri Dr Kissui na Ndugu Adam ngamange wakiwa na meneja wa ubora na biashara wakiangalia jinsi ya kufanya hayo mageuzi
Kazi kwenu wandugu, Mimi nimemalizia hapo
MKIKITA
Let's go to the Land with organic farming






0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA