POLISI TANZANIA ILIVYOICHAKAZA TIMU YA MBEYA KWANZA LIGI DARAJA LA KWANZA


1
Wachezaji  wa timu ya Polisi Tanzania wakishangilia  ushindi wa goli 2-1 dhidi ya timu ya Mbeya Kwanza katika mchezo wa ligi daraja la kwanza uliochezwa katika uwanja wa Sokoine Mbeya mwishoni mwa wiki.
2
Mshambualiaji wa timu ya Polisi Tanzania, Jackson Wawa  akionesha umahiri wake  katika kumiliki mpira  wakati wa mchezo wa ligi daraja la kwanza ulichezwa uwanja wa Sokoine Mbeya ambapo timu ya Polisi Tanzania iliibuka na ushindi wa goli 2- 1 dhidi ya timu ya Mbeya Kwanza.
3
Mchezaji wa timu ya Polisi Tanzania Jeremiah Katula akiwatoka mabeki wa timu ya Mbeya kwanza wakati wa mchezo wa ligi daraja la kwanza uliochezwa katika uwanja wa Sokoine Mbeya mwishoni mwa wiki ambapo timu ya Polisi Tanzania iliibuka na ushindi wa goli 2- 1.
Picha na Jeshi la Polisi
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

ZIARA YA KATIBU MKUU WA CCM NDUGU KINANA NDANI YA CHAKE CHAKE,MKOA WA KUSINI PEMBA LEO.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

TFF YATANGAZA MAJINA YA WACHEZAJI 30 WATAKAOWANIA TUZO YA MCHEZAJI BORA MSIMU HUU