Dimpoz Hana mvuto, Hajakaa Kama Mwanaume-Amber Lulu

Dimpoz Hana mvuto, Hajakaa Kama Mwanaume-Amber Lulu

Msanii wa muziki bongo Amber Lulu amefunguka na kusema kuwa msanii Ommy Dimpoz hana mvuto wa kuwa mwanaume anaeweza kumuona kwa sababu amekaa kama kongo au mtu hasiejielewa hivi.Akiongea katika online tv ya Jonijo, mwanamuziki huyo alifunguka hayo alipoulizwa kuwa ikitokea kati ya jux na ommy dimpoz wakataka kumuoa ni na atamchagua ndipo alipokuja na majibu haya.
Unanitafutia bifu za Vannesa lakini obviously nitamchagua jux na wala sio ommy kwa sababu kwanza ommy hana ule mvuto na hajakaa kama mwanaume,yaan hajakaa kivile ila jux ndo yule mwanaume ambae hata ukimwamnagalia kwa macho tu unaona , lakini Ommy Dimpozi hawezi kukaa sehemu moja na Jux ku-battle  ni zero yani hana mvuto sijaona kitu ambacho kimenivutia kwake.”
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PADRI AUGUSTINO RAMADHANI AONGOZA IBADA YA KUMBUKUMBU YA MKE WA PROFESA SHABA DAR

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

JIONEE WAREMBO KUMI WA NGUVU AFRIKA MASHARIKI

ANGALIA PICHA WADADA HAWA WALIVYOPIGWA

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.