JINSI YA KUWAUA PANYA WENGI SHAMBANI AU MAJUMBANI


Wengi mmekua mkihangaika kumalizana na hawa jamaa hii ndo komesha yao twendeni :
Changanya mchanganyiko huu vizuri
Cement -Kilo 3
Unga wa ngano (wakiwandani) - kilo
Dagaa waliosagwa -robo kilo
Unga wa cocoa -vijiko sita
Chumvi laini -vijiko kumi vikubwa
Mchanganyiko utategemea na ukubwa wa vita yako .
Kisha nenda maeneo wanayopenda kushinda au ficho lao mwaga mchanganyiko huu ,pembeni weka maji ya kunywa .
INAFANYAJE KAZI !
Mchanganyiko huu ni mtamu sana kwa panya ,baada ya kufurahia mlo huu panya atasikia kiu kali ataenda kunywa maji,lahaula atakuwa amekamilisha mchanganyiko wa kutengeneza kitofari chakumbana tumbo ambacho kitamuua ndani ya siku 3 ,Mchanganyiko huu unauwezo wa kuua panya 1000 ndani ya siku 3.
Asanteni.
LikeShow more reactions
Comment
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2013 YATOKA, YAPO HAPA ... YAONE HAPA KWA NJIA RAHISI KABISA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

FAHAMU DALILI KUU ZA AWALI ZA MIMBA KUSHIKA

JIONEE WAREMBO KUMI WA NGUVU AFRIKA MASHARIKI

ANGALIA PICHA WADADA HAWA WALIVYOPIGWA

HIZI NDIO DALILI ZA VVU KWA WATOTO WADOGO

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI