Nataka Kuleta Heshima ya Bongo movie- Duma

Nataka Kuleta Heshima ya Bongo movie- Duma

Muigizaji wa Bongo movie Duma amefunguka na kusema anataka kurudisha heshima ya Bongo movie baada ya kupotea kwenye ramani.
Miaka Kama mitano nyuma Bongo movie ilikuwa mbali tofauti na ilipofikia Leo kwani hivi sasa no Kama imeshakufa kabisa hii yote ikisababishw na kukosekana kwa ubunifu.

Lakini mkali wa Bongo movie Duma amesema anataka kuketa heshima tena katika Bongo movie na ndiondio maana ameamua kmleta muigizaji John K kutoka Australia ambaye alikulia Tanzania na mwenye asili ya Burundi wafanye naye filamu hapa nchini.
Kwenye mahojiano na Enews ya East Africa Tv , Duma aamefungua haya kuhusu kuleta heshima kwenye tasnia hii ya Bongo movie.
Kwanza naomba Watanzania watusapoti Sana kwani tunataka kuleta heshima ya Bongo movie, nimemleta John K na tunarudisha heshima ya filamu Tanzania na kuonyesha jinsi gani Duma anapambana kwa ajili ya tasnia hii na sio ya mtu mmija mmoja so Mimi napambana kwa ajiki ya industry nzima na sina matatizo na mtu”.
Duma amesisituza anaamini yeye na John K watafanya vizuri kwa sababu John K ni staa anayefanya vizuri katika filamu nchini Australia.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2013 YATOKA, YAPO HAPA ... YAONE HAPA KWA NJIA RAHISI KABISA

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

HIZI NDIO DALILI ZA VVU KWA WATOTO WADOGO

ANGALIA PICHA WADADA HAWA WALIVYOPIGWA

DK MAGUFULI AZISAMBARATISHA NGOME ZA MBOWE, NDESAMBURO NA NASSARI

JIONEE WAREMBO KUMI WA NGUVU AFRIKA MASHARIKI

WAKIANGALIA MATOKEO YA DARASA LA SABA, MBOZI