Familia iliyomfanya mtoto wao wa kike kuwa ‘wa kiume’



Binti mmoja wa miaka 18 wa nchini Afghanistan anaripotiwa kupitia mateso kutoka kwa wazazi wake kwa miaka zaidi ya kumi sasa, baada ya wazazi hao kumlazimisha aishi kama mvulana kutokana na kukosa mtoto wa kiume.
Inaelezwa kuwa wazazi hao ambao wana watoto saba wa kike waliamua kumlazimisha mtoto wao huyo kuishi kama mvulana, kwa kumvalisha kiume na kumfanya afanye kazi za kiume kwa madai kwamba japo hawajapata mtoto wa kiume, mtoto wao huyo ndiye atakuwa wa kiume.
Wema amezungumzia Hukumu ya Masogange ‘Kila mtu na msalaba wake’
Binti huyo ambaye anajulikana kwa jina la Sitara Wafadar anaeleza kuwa baba yake anamchukulia kuwa yeye ndiye mtoto wake wa kiume mkubwa na hata wakati mwingine humtuma akamwakilishe misibani kama mvulana, jambo ambalo kwa jamii zao mshichana hawezi kufanya.
Sitara anafanya kazi na baba yake ya kufyatua matofali ili kuilisha familia yao kwa siku sita za wiki, kwa saa sita kwa siku.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA