NJOO KIVITA UPATE KAZI


Uongozi wa Taasisi mpya ya Kilimo Viwanda Tanzania inayojihusisha na kutoa mafunzo ya kuwajengea uwezo wananchi kuhusu Kilimo Biashara, Masoko na Viwanda, inahitaji vijana wa kike na kiume wa kuwaajiri kwa ajili ya kuratibu mafunzo hayo.

SIFA; Awe na Digrii
      -Awe na uzoefu wa kuratibu mafunzo
      -Awe na uzoefu wa masuala ya  Maendeleo ya Jamii
      -Awe na uwezo wa kuitolea katika kazi za Jamii
      =Pia aweze kufanya kazi katika mazingira yoyote.

Udahili;Jumatano, Aprili 4,2018 Dar

Mawailiano;
Edger-0768000262
Adam-0656143785,
Richard-0715264202
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA