JUMUIYA YA KIJANI TANZANIA YAANZA KWA KISHINDO

 Mwenyekiti wa Kikosi Kazi cha Jumuiya ya Kijani Tanzania (TGA), Abraham Nyantory akielezea umuhimu wa jumuiya hiyo katika kuwaendeleza wakulima nchini, wakati wa mkutano wa kukiridhia chama hicho kinachotarajiwa kusajiria hivi karibuni.

Mkutano huo uliowashirikisha wanachama wa Mtandao waKijani Kibichi Tanzania (Mkikita) na wasio wanachama, lengo lake lilikuwa ni kutangaza fursa za kujiunga nacho, Hatma ya uanachama wa Mkikita na kuelezea umuhimu wa shamba la umiliki wa pamoja la  Kiwangwa lenye jumala ya heka  250.Heka moja inauzwa sh. mil 1 na kukodi kwa mwaka sh 500,000.
 Mkurugenzi Mtendaji wa Mkikita, Adam Ngamange akielezea jinsi ndoto yake ya kuanzisha TGA ilivyotimia na kuwaomba wanachama kuchangamkia kujiunga na chama hicho ili kusonga mbele katika maendeleo ya kilimo biashara.

"Safari yangu na Mkikita leo (jana) imeandika historia mpya kujenga misingi ya mageuzi toka kilimo njaa au kilimo uti wa mgongo kwenda kilimo uwekezaji au kilimo hisa kupitia kilimo biashara," amesema Adam na kuongeza kuwa 

TGA ni njia sahihi kumilikisha huduma kwa wanachama wa Mkikita ili kuvutia mitaji na uwekezaji  wa ndani na nje kwa ajili ya kuyakamata masoko ya ndani na nje ya nchini.

Mikutano kama huo imepangwa kufanyika pia siku zijazo  katika mikoa ya TAanga, Morogoro, Iringa, Mbeya, Dodoma, Lindi, Mtwara , Songwe na Ruvuma. 
IMEANDALIWA NA RICHARD MWAIKENDA; 0715264202,0689425467
 Wana TGA wakiwa katika picha ya pamoja na uongozi wa Mkikita.
 Wakisikiliza kwa makini
 Baadhi ya maofisa wa Mkikita Makao Makuu wakiwa katika mkutano huo.
 Mambo yamenoga

 Ni furaha iliyoje
 Wakisikiliza kwa makini maendeleo ya mkutano huo uliofanyika kwenye Ukumbi wa Anatoglo, Mnazi Mmoja, Dar
 Wadau wakichangia hoja za kuiboresha TGA


 Mkurugenzi wa Masoko wa Mkikita, Deo Liganga akifafanua sababu za kuanzisha TGA.
 Mkurugenzi wa Mashamba wa Mkikita, Catherine Ndamgoba  akihangia hoja.
 Meneja Uhusiano wa Mkikita, Neema Ngowi akielezea taratibu za kujiunga TGA na ununuzi a shamba la Kiwangwa
 Mdau akiuliza swali jinsi ya kujiunga TGA
Adam akionesha moja ya vitabu vinavyotumika kumuendeleza mkulima kuingia kwenye mpango wa kilimo biashara.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA