MATUKIO LUKUKI MTANANGE WA YANGA VS SIMBA

 Mashabiki wa Simba wakiingia kwa mbwembwe uwanjani kushuhudia mechi dhidi ya watani wao wa jadi Yanga, kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

 Mashabiki wa Yanga wakikaguliwa kabla ya kuingia uwanjani katika mechi hiyo dhidi ya watani wa jadi



 Mashabiki wa Yanga wakiingia kwa mashamu shamu kushuhudia mpambano dhidi ya Simba katuika Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara


 Okwi wa Simba akiomba dua kabla ya kuingia Uwanjani
 Kikosui cha Simba kilichopambana na Yanga
 Kikosi cha Yanga kilichopambana na Simba



 Kipa Ivo Mapunda wa Simba akimpongeza Kipa kinda Manyika Peter wa Simba kwa kufanya vizuri katika mechi hiyo

 Kipa wa Yanga Juma Kaseja akimp[ongeza Manyika Peter wa Simba


Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.

MAFAO YA MAKAMU WA RAIS ALIYEJIUZULU