Wananchi wamejitokeza kwa wingi kushiriki katika TikTok LIVE ya dharura iliyoendeshwa leo, Oktoba 4, 2026, na Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, *Mhe. Dkt. Dorothy Gwajima,* iliyolenga kujadili changamoto za wanaume kwenye ndoa. Katika kipindi hicho, wananchi wakiwemo wanaume walipata fursa ya kueleza kwa uwazi uzoefu na changamoto ambazo wanaume wanazokutana nazo katika maisha ya ndoa, huku wakitaja sababu mbalimbali wanazoona zinachangia migogoro ya ndoa na familia kwa ujumla. Aidha, wanaume walifunguka kuhusu yale ambayo wamekuwa wakiyabeba kimya bila kupata nafasi ya kuyazungumza, jambo lililoonesha namna mjadala huo ulivyowagusa wananchi na hasa wanaume. Kwa muda wa saa 4 na dakika 26, TikTok LIVE hiyo ilifikisha jumla ya watazamaji 108,900, maoni 10,300, likes 270,500 na wafuasi wapya 2,200. Aidha, LIVE hiyo ilipokea zawadi kutoka kwa watoa zawadi 71 zilizofikia diamonds 1,000, takwimu zinazoonesha mwitikio mkubwa wa wananchi katika mjadala ku...
Comments