NEEMA LUGANGIRA AACHA KAZI UBELGIJI KUTII WITO WA RAIS SAMIA

BAADA ya kupata wito kutoka kwa Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan wa kulitumikia Taifa kupitia uteuzi wa kuwa Mkuu wa Wilaya Arumeru, Neema Lugangira ameamua kusitisha mkataba wake wa kazi wa Katibu Mkuu wa Shirika la Kimataifa la Wanawake Viongozi Duniani linalojumuisha Rais, Makamu wa Rais, Waziri Mkuu, Mawaziri na Wabunge Duniani (Women Political
 Leaders)

Akizungumza baada ya kuapishwa kuwa Mkuu wa Wilaya hiyo Oktoba 3, 2026 jijini Arusha, Lugangira amesema kuwa amepokea dhamana aliyopewa na Rais Samia kwa unyeyekevu mkubwa na yuko tayari kushirikiana na wananchi na viongozi wote kuhakikisha malengo ya serikali yanafikiwa.

"Nimeupokea kwa unyenyekevu mkubwa uteuzi wa Mhe. Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan kuwa DC Arumeru.  Kwa hatua hiyo, nimeomba ofisi yangu iliyopo Brussels nchini Ubelgiji kukatisha mkataba wangu wa Katibu Mkuu WPL, na nimerejea nchini na kuanza kazi."

"Kwanza kabisa namshukuru Mwenyezi Mungu kwa fursa hii. Pia namshukuru sana Mhe. Rais Dkt. Samia kwa uteuzi alionipatia wa kumsaidia kwenye wilaya yetu ya Arumeru, " amesema Lugangira.

Amesema dhamira yake ni kuhakikisha wananchi wa Arumeru wanapata viongozi wanaowasilikiza, wanaowafikia na wanachukua hatua katika kutatua changamoto zinazowakabili.






  

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.

MAFAO YA MAKAMU WA RAIS ALIYEJIUZULU