Winga wa FC Dallas, Bernard Kamungo, ameripotiwa kupata passport ya Tanzania, hatua inayomuweka kwenye nafasi nzuri zaidi ya kuendelea kuitumikia Taifa Stars.
Kamungo, ambaye alizaliwa Kasulu, Tanzania, tayari aliitwa kwenye kikosi cha Taifa Stars kwa ajili ya michezo ya Septemba dhidi ya Guinea-Bissau na Madagascar.
Hata hivyo, alikosa kushiriki kwenye mchezo dhidi ya Guinea-Bissau uliomalizika kwa Stars kupoteza 2-0, huku suala la nyaraka likiwa miongoni mwa changamoto zilizohusishwa na upatikanaji wake.
Sasa macho yote kwa Kamungo akiwa na Taifa Stars!
Comments