RAIS SAMIA ATUMA SALAM ZA PONGEZI

Kwa niaba ya Serikali na wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, natoa pongezi zangu za dhati kwa Mheshimiwa Luiz Inรกcio Lula da Silva kwa kuchaguliwa tena kuwa Rais wa Jamhuri ya Shirikisho la Brazil.


Tanzania inathamini urafiki wake wa muda mrefu na Brazil, na inatarajia kuendelea kujenga juu ya msingi huu ili kuimarisha zaidi mahusiano baina ya nchi hizo mbili na kuimarisha ushirikiano, kwa manufaa ya mataifa yetu mawili.

Namtakia kila la kheri Mheshimiwa Rais katika majukumu yake mapya na amani na ustawi endelevu kwa watu wa Brazili.

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

MAELFU WAFURIKA TIKTOK LIVE YA DHARURA YA WAZIRI GWAJIMA KUHUSU CHANGAMOTO ZA WANAUME KWENYE NDOA

MWENGE WA UHURU WAMURIKA MIRADI YA MAENDELEO JIMBO LA KWELA

NMB, UDSM waendeleza ushirikiano wa kukuza vipaji

SERIKALI ITAENDEA KUHIMIZA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KUIMARISHA UTENDAJI KAZI- LONDO